Àwọ̀ ilẹ̀ epoxy ìràwọ̀ tí ń gòkè
Lọ́wọ́lọ́wọ́, ọ̀rọ̀ tó gbajúmọ̀ jùlọ ni "ààbò àyíká aláwọ̀ ewé", ní àkókò yìí tí a ń wá ààbò àyíká, àwọn oníbàárà máa ń ṣàníyàn nípa iṣẹ́ àyíká tí àwọn ọjà ń ṣe nígbà tí wọ́n bá ń ra ọjà, gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ọ̀ṣọ́ ilẹ̀, kì í ṣe pé wọ́n ní àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá tí kò lè wọ aṣọ nìkan, ṣùgbọ́n láti ṣẹ̀dá ilẹ̀ ilẹ̀ tó lẹ́wà tí ó sì lẹ́wà, ṣùgbọ́n pẹ̀lú ní ìbámu pẹ̀lú ìmọ̀ àyíká tó wà lọ́wọ́lọ́wọ́. Nínú àyíká yìí, àwọn ohun èlò ìpara epoxy tí a fi omi ṣe pẹ̀lú àwọn ànímọ́ àyíká láti fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà mọ́ra, kí ni àwọn àǹfààní àti àléébù ti àwọ̀ epoxy oníràwọ̀ yìí tí ń gòkè?
Àwọ̀ ilẹ̀ Epoxy
- Àwọ̀ epoxy tí a fi omi ṣe ni a tún lè pè ní àwọ̀ ilẹ̀ ààbò àyíká, ìdí tí àwọ̀ ilẹ̀ yìí fi lè wọ inú iṣẹ́ ẹ̀rọ ilẹ̀ lọ́wọ́lọ́wọ́ ti ohun èlò tí a yàn tẹ́lẹ̀, nítorí ààbò àyíká rẹ̀, omi ni ohun tí ó ń fọ́nká, kò ní toluene, xylene àti àwọn ohun èlò onígbàlódé mìíràn tí ó lè yípadà nínú rẹ̀. Nínú ìlànà kíkọ́ àwọ̀ ilẹ̀, kò ní ṣe ìpalára kankan fún ara ènìyàn àti àyíká.
- Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, ìjọba ń tẹ̀síwájú láti mú kí àwọn ìlànà ààbò àyíká lágbára sí i, gbogbo àwọn ọ̀nà ìgbésí ayé tún ń dàgbàsókè sí ìtọ́sọ́nà ààbò àyíká, ìwádìí àti ìdàgbàsókè gidigidi àti ìmúṣẹ àwọn ohun èlò àwọ̀ epoxy ilẹ̀ omi jẹ́ pàtàkì, ó ti yípadà láti inú àwọ̀ ilẹ̀ tí a fi epo ṣe, pẹ̀lú agbára ìdènà ti ara àti kẹ́míkà tó tayọ, láti borí àwọ̀ ilẹ̀ tí a fi epo ṣe kò ṣeé mí, láti pèsè iṣẹ́ ìgbésí ayé àti ààbò tó lágbára, Àwọ̀ ilẹ̀ tí a fi omi ṣe ní ìsopọ̀ tó dára sí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò ilẹ̀, kódà lórí àwọn ohun èlò ilẹ̀ tí a fi omi ṣe.
Àwọn ohun èlò ìkun epoxy tí a fi omi ṣe kìí ṣe pé ó ní àwọ̀ ewé nìkan, ó tún ní àwọ̀ tó pọ̀, ó lè ṣẹ̀dá ìrísí gíga ti ilẹ̀, ṣùgbọ́n ní ti líle kò lágbára tó àwọ̀ ilẹ̀ tí ó ní epo, kò dára fún kíkọ́lé ní àwọn ibi tí ẹ̀rọ ń ṣiṣẹ́. Àwọn olùṣe àkún ilẹ̀ kan láti lè ṣẹ̀dá agbára ìgbóná ilẹ̀, yóò dámọ̀ràn àwọn oníbàárà láti lo àkún ilẹ̀ tí a fi omi ṣe ní àárín àti ìsàlẹ̀, nígbà tí àkún ilẹ̀ náà sì jẹ́ àkún ilẹ̀ tí a fi epo ṣe, kí ó baà lè rí i dájú pé ilẹ̀ le, kí ó má sì fa ìbàjẹ́ púpọ̀ sí àyíká.
Nínú ìwá ààbò àyíká yìí, àwọn oníbàárà mọyì ààbò àyíká àwọn ohun èlò ọ̀ṣọ́ ilẹ̀, ṣùgbọ́n fún àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ẹ̀rọ líle, agbára ìdènà ìdènà ilẹ̀ náà ga gidigidi, ṣùgbọ́n pẹ̀lú ìdàgbàsókè sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tí ń bá a lọ, mo gbàgbọ́ pé agbára ìdènà ìdènà ìdènà àwọn ohun èlò epoxy ilẹ̀ tí a fi omi ṣe yóò sunwọ̀n sí i ní ọjọ́ iwájú.
Nipa re
Ilé-iṣẹ́ waÓ ti ń tẹ̀lé “ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ” nígbà gbogbo, dídára ni àkọ́kọ́, ó jẹ́ olóòótọ́ àti ẹni tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, ó sì ń lo ìlànà ìṣàkóso dídára kárí ayé ls0900l:.2000 dáadáa. Ìṣàkóso wa tó lágbára, ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun, iṣẹ́ dídára ló ń ṣe àwọn ọjà tó dára, ó sì gba ìdámọ̀ràn láti ọ̀dọ̀ ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùlò.Gẹ́gẹ́ bí ilé iṣẹ́ China tó lágbára àti ìdúróṣinṣin tó dára, a le pese awọn ayẹwo fun awọn alabara ti o fẹ ra, ti o ba nilo kun ilẹ epoxy, jọwọ kan si wa.
TAYLOR CHEN
Foonu: +86 19108073742
WHATSAPP/Skype:+86 18848329859
Email:Taylorchai@outlook.com
ALEX TANG
Foonu: +8615608235836(Whatsaap)
Email : alex0923@88.com
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-28-2024