ojú ìwé_orí_àmì_ìwé

Àwọn ọjà

Àwọ̀ Alkyd Top-Coat Good Adhesion Alkyd Paint Industrial Metallic Alkyd Coating

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọ̀ Alkyd jẹ́ àwọ̀ ààbò ojú ilẹ̀ pẹ̀lú dídán àti agbára ẹ̀rọ tó dára, gbígbẹ àdánidá ní iwọ̀n otútù yàrá, fíìmù tó lágbára, ìdènà tó dára àti ìdènà ojú ọjọ́ níta, a sì lè lò ó ní onírúurú àyíká ilé iṣẹ́, títí kan àwọn ohun èlò tó wà ní etíkun, àwọn ohun ọ̀gbìn petrochemical àti àwọn ohun ọ̀gbìn kẹ́míkà. Ó yẹ fún àwọ̀ kan ṣoṣo tó ní àwọn ohun èlò tó nílò iṣẹ́ tó rọ̀rùn, tí àwọn kẹ́míkà sì ti bà jẹ́ díẹ̀. Ìparí yìí lẹ́wà jù, pẹ̀lú àwọn àwọ̀ alkyd resini mìíràn, a lè lò ó níta tàbí nínú ilé.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àpèjúwe Ọjà

Àwọn aṣọ ìbora alkyd wa máa ń fúnni ní ìrísí dídán àti agbára ẹ̀rọ tó tayọ, bóyá o nílò láti dáàbò bo irin, igi tàbí àwọn ohun èlò míì, àwọn aṣọ ìbora alkyd wa máa ń fúnni ní agbára àti iṣẹ́ tó o lè gbẹ́kẹ̀lé. Kì í ṣe pé aṣọ ìbora alkyd náà ní ìrísí dídán àti agbára ẹ̀rọ tó dára nìkan ni, ó tún máa ń gbẹ ní iwọ̀n otútù yàrá, ó ní fíìmù tó lágbára, ó ní ìfaramọ́ tó dára àti agbára ojú ọjọ́ níta.

详情-10
详情-06

Àwọn ànímọ́ ọjà

  • Aṣọ ìbora Alkyd jẹ́ fún lílo pápá. Fífi ìbòrí pẹ̀lú ìfọ́nrán afẹ́fẹ́ láìsí afẹ́fẹ́ ní ibi iṣẹ́ náà rọrùn láti fa ìbòrí tó nípọn jù, dín ìgbésẹ̀ gbígbẹ kù àti láti fa ìṣòro nínú mímú. Fífi ìbòrí tó nípọn jù yóò tún máa wọ́ nígbà tí a bá tún lò ó lẹ́yìn tí ó bá ti gbó.
  • Àwọn ìbòrí resini alkyd mìíràn dára jù fún ìbòrí kí ó tó di ìtajà. Dídán àti ìbòrí da lórí ọ̀nà ìbòrí náà sinmi lórí bí a ṣe ń bò ó. Yẹra fún dída onírúurú ọ̀nà ìbòrí pọ̀ tó bá ṣeé ṣe.
  • Gẹ́gẹ́ bí gbogbo àwọn ìbòrí alkyd, àwọn ìbòrí alkyd ní agbára díẹ̀ sí àwọn kẹ́míkà àti àwọn ohun èlò olómi, wọn kò sì yẹ fún àwọn ohun èlò abẹ́ omi, tàbí níbi tí ìfọwọ́kan bá ti pẹ́ pẹ̀lú condensate. Ìbòrí alkyd kò yẹ fún àtúnbòrí lórí ìbòrí epoxy resini tàbí ìbòrí polyurethane, a kò sì le tún lò ó lórí primer tí ó ní zinc, bí bẹ́ẹ̀ kọ́, ó lè fa saponification ti alkyd resini, èyí tí yóò yọrí sí pípadánù ìsopọ̀.
  • Nígbà tí a bá ń fọ ọtí àti yíyípo, àti nígbà tí a bá ń lo àwọn àwọ̀ kan (bíi àwọ̀ ofeefee àti pupa), ó lè ṣe pàtàkì láti lo àwọ̀ alkyd méjì láti rí i dájú pé àwọ̀ náà dọ́gba, àti pé a lè ṣe ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọ̀. Ní Orílẹ̀-èdè Amẹ́ríkà, nítorí àwọn òfin ìrìnnà agbègbè àti lílo rosin ní agbègbè, ojú ìgbóná tí ọjà yìí ń lò jẹ́ 41 ° C (106 ° F), èyí tí kò ní ipa kankan lórí iṣẹ́ àwọ̀.

Àkíyèsí: Iye VOC da lori iye ti o pọju ti o ṣeeṣe fun ọja naa, eyiti o le yatọ nitori awọn awọ oriṣiriṣi ati awọn ifarada iṣelọpọ gbogbogbo.

Àwọn Ìlànà Ọjà

Àwọ̀ Fọ́ọ̀mù Ọjà MOQ Iwọn Iwọn didun /(Iwọn M/L/S) Ìwúwo/ agolo OEM/ODM Iwọn iṣakojọpọ/àpótí ìwé Deeti ifijiṣẹ
Àwọ̀ jara/OEM Omi 500kg Àwọn agolo M:
Gíga: 190mm, Ìwọ̀n ...
Ojò onígun mẹ́rin
Gíga: 256mm, Gígùn: 169mm, Fífẹ̀: 106mm,(0.28x 0.514x 0.26)
L le:
Gíga: 370mm, Ìwọ̀n ...
Àwọn agolo M:0.0273 mita onigun
Ojò onígun mẹ́rin
0.0374 mita onigun
L le:
0.1264 mita onigun
3.5kg / 20kg adani gba 355*355*210 Ọjà tí a kó jọ:
3 ~ 7 ọjọ́ iṣẹ́
Ohun kan ti a ṣe adani:
7 ~ 20 ọjọ iṣẹ

Iwọn aabo

  1. Àwọ̀ Alkyd yìí lè jóná, ó sì ní àwọn èròjà tí ó lè jóná, nítorí náà ó gbọ́dọ̀ jìnnà sí Mars àti iná tí ó ṣí sílẹ̀.
  2. Ó jẹ́ òfin pátápátá láti mu sìgá ní ibi iṣẹ́, a sì gbọ́dọ̀ gbé àwọn ìgbésẹ̀ tó gbéṣẹ́ láti dènà ìṣẹ̀lẹ̀ Mars (bíi lílo àwọn ohun èlò iná mànàmáná tí kò lè bú gbàù, láti dènà ìkójọpọ̀ iná mànàmáná tí kò dúró, láti yẹra fún ìkọlù irin, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ).
  3. Ó yẹ kí afẹ́fẹ́ máa wọ ibi tí a ń kọ́lé náà dáadáa dé ibi tí ó bá ti lè ṣeé ṣe tó. Láti lè mú ewu ìbúgbàù kúrò nígbà tí a bá ń lò ó, afẹ́fẹ́ tó yẹ kí ó wà níbẹ̀ láti mú kí ìpíndọ́gba gáàsì/afẹ́fẹ́ má ju 10% ti ààlà ìbúgbàù tó kéré jù lọ, nígbà gbogbo, ìwọ̀n afẹ́fẹ́ 200 cubic mita fún kìlógíráàmù ìbúgbàù, (tó bá irú ìbúgbàù náà mu) lè mú ààlà ìbúgbàù tó kéré jù ti 10% ti àyíká iṣẹ́ ṣẹ.
  4. Ṣe àwọn ìgbésẹ̀ tó gbéṣẹ́ láti dènà kí awọ ara àti ojú má baà fara kan àwọ̀ náà (bíi lílo aṣọ iṣẹ́, ibọ̀wọ́, gíláàsì ojú, ìbòjú àti epo ààbò, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ). Tí awọ ara rẹ bá kan ọjà náà, fi omi, ọṣẹ tàbí ọṣẹ ìfọṣọ ilé iṣẹ́ tó yẹ fọ̀ ọ́ dáadáa. Tí ojú bá ti ní èérí, fi omi fọ̀ ọ́ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ fún o kere ju ìṣẹ́jú mẹ́wàá kí o sì wá ìtọ́jú ìṣègùn lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀.
  5. Nínú iṣẹ́ ìkọ́lé náà, a gbani nímọ̀ràn láti wọ ibojú láti yẹra fún fífa èéfín àwọ̀ àti àwọn èéfín tó léwu símú, pàápàá jùlọ ní àyíká afẹ́fẹ́ tí kò dára, àfiyèsí púpọ̀ sí i. Níkẹyìn, jọ̀wọ́ fi ọwọ́ ṣọ́ra mú àpò ìdọ̀tí náà kí ó má ​​ba àyíká jẹ́.

Ìtọ́jú ojú ilẹ̀

  • Gbogbo ojú tí a fẹ́ fi bo yẹ kí ó mọ́ tónítóní, gbẹ, kí ó sì má baà jẹ́ ohun tí ó lè ba nǹkan jẹ́.
  • A gbọ́dọ̀ ṣe àyẹ̀wò gbogbo ojú ilẹ̀ kí a sì tọ́jú wọn gẹ́gẹ́ bí ISO 8504:2000 kí a tó kun ún. A gbọ́dọ̀ máa fi àwọ̀ alkyd tí a ti ṣe àtúnṣe sí orí àwọ̀ tí a dámọ̀ràn láti dènà ìpata.
  • Ojú ilẹ̀ ìpìlẹ̀ náà gbọ́dọ̀ gbẹ kí ó má ​​sì ní àbàwọ́n, a sì gbọ́dọ̀ lo ààlà alkyd ní àkókò àtúnṣe pàtó (wo àwọn ìlànà ọjà tó báramu). Ó yẹ kí a tọ́jú àwọn ibi tí ó bá ti bàjẹ́ àti àwọn ibi tí ó bá ti bàjẹ́ gẹ́gẹ́ bí àwọn ìlànà pàtó (fún àpẹẹrẹ Sa2 1/2 (ISO 8501-1:2007) tàbí àwọn ìlànà ìtọ́jú ìfúnpọ̀ SSPC-SP6. Tàbí ìlànà ìtọ́jú SSPC-SP11 Manual/Dynamic Treatment standard) kí a sì fi ààlà sí àwọn agbègbè wọ̀nyí kí a tó fi àwọ̀ alkyd top coat sí i.

Nipa re

Ilé-iṣẹ́ wa ti ń tẹ̀lé “ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ, dídára ni àkọ́kọ́, òótọ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé”, ìmúṣẹ tó lágbára ti ètò ìṣàkóso dídára kárí ayé ISO9001:2000. Ìṣàkóso wa tó lágbára, ìṣẹ̀dá tuntun ìmọ̀ ẹ̀rọ, iṣẹ́ dídára wa ló ń ṣe àwọn ọjà tó dára, ó sì gba ìdámọ̀ràn ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùlò. Gẹ́gẹ́ bí ìlànà ọ̀jọ̀gbọ́n àti ilé iṣẹ́ China tó lágbára, a lè pèsè àwọn àpẹẹrẹ fún àwọn oníbàárà tó fẹ́ rà, tí o bá nílò àwọ̀ acrylic road similing, jọ̀wọ́ kàn sí wa.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: