Àwọ̀ ilẹ̀ Acrylic, Àwọ̀ ìrìnàjò, Àmì ilẹ̀, Ojú ọ̀nà
Àpèjúwe Ọjà
-
Àwọ̀ àmì ojú ọ̀nà acrylic jẹ́ àwọ̀ pàtàkì kan tí ó ń kó ipa pàtàkì nínú rírí ààbò àwọn awakọ̀ àti àwọn tí ń rìn lójú ọ̀nà àti ojú ọ̀nà. Irú àwọ̀ acrylic yìí ni a ṣe ní pàtó láti ṣẹ̀dá àwọn ìlà ìrìn tí ó hàn gbangba tí ó lè fara da lílo líle àti àwọn ipò ojú ọjọ́ líle.
- Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì tí ó wà nínú àwọ̀ ilẹ̀ acrylic pàtàkì yìí ni àdàpọ̀ àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀ ti resini acrylic thermoplastic àti àwọn àwọ̀ tó dára. A yan àwọn àwọ̀ Acrylic wọ̀nyí dáadáa nítorí àwọn ànímọ́ gbígbẹ wọn kíákíá, èyí tí ó jẹ́ kí àwọ̀ náà gbẹ kíákíá lẹ́yìn tí a bá fi sí i. Ní àfikún, àwọn àwọ̀ Acrylic kò lè wúlò, èyí tí ó túmọ̀ sí wípé wọ́n lè fara da ìfarahàn sí ọkọ̀ láìsí pé wọ́n ń parẹ́ tàbí kí wọ́n máa bàjẹ́ bí àkókò ti ń lọ.
- Àmì pàtàkì mìíràn ti àwọ̀ acrylic yìí ni agbára ìdènà ìfàmọ́ra rẹ̀ tó dára. Fíìmù tí a fi ìbòrí yìí ṣe máa ń gbẹ kíákíá, kì í sì í yípadà sí yẹ́lò lẹ́yìn tí oòrùn bá ti tàn án fún ìgbà pípẹ́. Ó tún ní agbára pàtàkì sí ìfọ́, ìbàjẹ́ àti àwọn ìbàjẹ́ mìíràn tí ìfàmọ́ra àṣà máa ń fà.
- Ni afikun, agbekalẹ acrylic floor coating special yìí mú kí àwọn ojú ilẹ̀ asphalt tàbí simenti rọrùn fún àwọn àmì ìrìnnà láìsí ìrísí tàbí àìdọ́gba kankan. Èyí mú kí ó dára fún ṣíṣe àfihàn kedere láàrín àwọn ọ̀nà, àwọn ọ̀nà ìkọ́lé, àwọn àmì ìdádúró, àwọn ọfà tí ó ń tọ́ka sí ìyípadà ìtọ́sọ́nà, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, nípa bẹ́ẹ̀ dín ìdàrúdàpọ̀ láàrín àwọn awakọ̀ kù àti láti mú ààbò ojú ọ̀nà sunwọ̀n síi.
- Láti ṣàkópọ̀, kíkùn àmì acrylic tí a fi ń tà á jẹ́ ohun èlò pàtàkì fún dídáàbòbò àwọn ipò ìwakọ̀ ní ojú ọ̀nà òde òní. Àdàpọ̀ rèsínì acrylic thermoplastic tí ó yàtọ̀ síra pẹ̀lú àwọn àwọ̀ tó dára tó ga ń fúnni ní ìdènà ìbàjẹ́ tó pọ̀, ó sì ń mú kí ó rọrùn fún gbogbo onírúurú àmì ìrìnnà lórí ilẹ̀ asphalt àti simenti.
Àmì ọjà
| Ìfarahàn aṣọ ìbora | Fíìmù àwọ̀ ojú ọ̀nà náà jẹ́ dídán, ó sì mọ́lẹ̀. |
| Àwọ̀ | Funfun ati ofeefee ni o gbajugbaja |
| Ìfọ́sí | ≥70S (ìbòjú -4 agolo, 23°C) |
| Àkókò gbígbẹ | Gbẹ dada ≤Iṣẹju 15 (23°C) Gbẹ ≤ Wakati 12 (23°C) |
| Irọrun | ≤2mm |
| Agbára lílẹ̀ | ≤ Ipele 2 |
| Agbára ìdènà ipa | ≥40cm |
| Àkóónú tó lágbára | 55% tabi ga julọ |
| Sisanra fiimu gbigbẹ | 40-60 maikirọni |
| Iwọn lilo ti imọ-jinlẹ | 150-225g/m/ ikanni |
| Onítútù | Iwọn lilo ti a ṣeduro: ≤10% |
| Ibamu ila iwaju | ìṣọ̀kan ìsàlẹ̀ |
| Ọ̀nà ìbò | ìbòrí fẹ́lẹ́fẹ́lẹ́, ìbòrí yípo |
Àwọn Ẹ̀yà Ọjà
- Àwọn ànímọ́ pàtàkì jùlọ nínú kíkùn àmì ojú ọ̀nà ni ìdènà ìfàmọ́ra àti ìdènà ojú ọjọ́. Ní àkókò kan náà, kíkùn ilẹ̀ acrylic yìí ní ìsopọ̀ tó dára, gbígbẹ kíákíá, ìkọ́lé tó rọrùn, fíìmù tó lágbára, agbára ẹ̀rọ tó dára, ìdènà ìkọlù, ìdènà ìfàmọ́ra, ìdènà omi, a sì lè lò ó fún àmì gbogbogbòò ti ojú ọ̀nà asphalt àti símẹ́ǹtì.
- Àwọ̀ ojú ọ̀nà àti ojú ọ̀nà ní agbára ìsopọ̀ tó dára, ó ní ohun tó ń dènà ìyọ́kúrò, ó ní iṣẹ́ tó dára láti dènà ìyọ́kúrò, láti rí i dájú pé a ń wakọ̀. Ó ń gbẹ ara rẹ̀ ní iwọ̀n otútù yàrá, ó ń so mọ́ra dáadáa, ó ń dènà ìbàjẹ́, ó ń dènà omi àti ìdènà ìbàjẹ́, ó ń le koko, ó sì ń rọ̀, ó sì tún ń ní agbára tó dára.
Àwọn Ìlànà Ọjà
| Àwọ̀ | Fọ́ọ̀mù Ọjà | MOQ | Iwọn | Iwọn didun /(Iwọn M/L/S) | Ìwúwo/ agolo | OEM/ODM | Iwọn iṣakojọpọ/àpótí ìwé | Deeti ifijiṣẹ |
| Àwọ̀ jara/OEM | Omi | 500kg | Àwọn agolo M: Gíga: 190mm, Ìwọ̀n ... Ojò onígun mẹ́rin Gíga: 256mm, Gígùn: 169mm, Fífẹ̀: 106mm,(0.28x 0.514x 0.26) L le: Gíga: 370mm, Ìwọ̀n ... | Àwọn agolo M:0.0273 mita onigun Ojò onígun mẹ́rin 0.0374 mita onigun L le: 0.1264 mita onigun | 3.5kg / 20kg | adani gba | 355*355*210 | Ọjà tí a kó jọ: 3 ~ 7 ọjọ́ iṣẹ́ Ohun kan ti a ṣe adani: 7 ~ 20 ọjọ iṣẹ |
Ààlà ìlò
Ó yẹ fún ìbòrí ojú ilẹ̀ asphalt àti kọnkéréètì.
Àwọn ìgbésẹ̀ ààbò
Ibùdó ìkọ́lé náà gbọ́dọ̀ ní àyíká afẹ́fẹ́ tó dára láti dènà mímí gaasi solvent àti èéfín kun. Àwọn ọjà náà yẹ kí ó jìnnà sí àwọn orísun ooru, a sì gbọ́dọ̀ máa mu sìgá ní ibi ìkọ́lé náà.
Awọn ipo ikole
Iwọn otutu ilẹ: 0-40°C, ati o kere ju 3°C lọ ga lati dena didi omi. Ọriniinitutu ibatan: ≤85%.
Ifipamọ́ àti ìfipamọ́
Ibi ipamọ:A gbọ́dọ̀ tọ́jú rẹ̀ ní ìbámu pẹ̀lú àwọn òfin orílẹ̀-èdè, àyíká gbígbẹ, afẹ́fẹ́ àti itútù, yẹra fún igbóná gíga àti ibi tí iná ti ń jó.
Àkókò ìpamọ́:Oṣù 12, lẹ́yìn náà ó yẹ kí a lò ó lẹ́yìn tí a bá ti ṣe àyẹ̀wò náà.
Iṣakojọpọ:gẹ́gẹ́ bí àwọn ìbéèrè oníbàárà.
Nipa re
Ilé-iṣẹ́ wa ti ń tẹ̀lé “ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ, dídára ni àkọ́kọ́, òótọ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé”, ìmúṣẹ tó lágbára ti ètò ìṣàkóso dídára kárí ayé ISO9001:2000. Ìṣàkóso wa tó lágbára, ìṣẹ̀dá tuntun ìmọ̀ ẹ̀rọ, iṣẹ́ dídára wa ló ń ṣe àwọn ọjà tó dára, ó sì gba ìdámọ̀ràn ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùlò. Gẹ́gẹ́ bí ìlànà ọ̀jọ̀gbọ́n àti ilé iṣẹ́ China tó lágbára, a lè pèsè àwọn àpẹẹrẹ fún àwọn oníbàárà tó fẹ́ rà, tí o bá nílò àwọ̀ acrylic road similing, jọ̀wọ́ kàn sí wa.


